03:00 31/01
Villarreal
vs
Rayo Vallecano
02:45 31/01
Udinese
vs
Verona
02:45 31/01
Derby County
vs
West Ham United
04:15 31/01
Vitoria Guimaraes
vs
GD Chaves
01:00 31/01
Cracovia Krakow
vs
Gornik Zabrze
03:00 31/01
Zaragoza
vs
Ponferradina
01:00 31/01
Belenenses
vs
Clube Desportivo Trofense
02:00 31/01
FC Utrecht (Youth)
vs
De Graafschap
02:00 31/01
Roda JC
vs
PEC Zwolle
02:00 31/01
Jong PSV Eindhoven (Youth)
vs
Willem II
01:00 31/01
FC Voluntari
vs
CFR Cluj
03:00 31/01
Barracas Central
vs
Godoy Cruz Antonio Tomba
06:00 31/01
Velez Sarsfield
vs
Gimnasia La Plata
06:00 31/01
Banfield
vs
Union Santa Fe
01:00 31/01
TSV 1860 Munchen
vs
Dynamo Dresden
00:00 31/01
Samsunspor
vs
Erzurum BB
19:45 30/01
Rouf FC
vs
Egaleo Athens
20:15 30/01
Kallithea
vs
Ilioupoli
16:00 30/01
Arema FC
vs
Bali United
18:15 30/01
Borneo FC
vs
Persik Kediri
18:30 30/01
PSM Makassar
vs
Cilegon United
01:00 31/01
Szegedi AK
vs
Gyori ETO
22:00 30/01
Sporting Braga II
vs
Vitoria Guimaraes B
06:00 31/01
Alianza Petrolera
vs
Deportivo Pasto
08:10 31/01
Deportiva Once Caldas
vs
Deportes Tolima
06:30 31/01
Vasco da Gama
vs
Volta Redonda
19:00 30/01
KF Laci
vs
Teuta Durres
22:00 30/01
Partizani Tirana
vs
Egnatia
22:00 30/01
Erzeni
vs
Vllaznia Shkoder
20:00 30/01
Charlton Athletic U21
vs
Millwall U21
22:00 30/01
Burnley U21
vs
Peterborough U21
06:00 31/01
Club Necaxa (nữ)
vs
Club America (nữ)
08:00 31/01
Tigres (nữ)
vs
Toluca (nữ)
10:00 31/01
Mazatlan FC (nữ)
vs
Cruz Azul (nữ)
10:05 31/01
Chivas Guadalajara (nữ)
vs
Juarez FC (nữ)
00:00 31/01
E.N.Paralimniou
vs
Aris Limassol
05:30 31/01
Sao Paulo Crystal FC
vs
Queimadense PB
20:35 30/01
Al-Wakra
vs
Al Duhail
20:35 30/01
Al Shamal
vs
Al Rayyan
22:45 30/01
Qatar SC
vs
Al-Arabi SC
20:00 30/01
C.A.Bizertin
vs
Sifakesi
20:00 30/01
Etoile Metlaoui
vs
Stade tunisien
20:00 30/01
Chebba
vs
Stade tunisien
20:00 30/01
U.S.Monastir
vs
AS Slimane
20:00 30/01
ES du Sahel
vs
Esperance Sportive de Tunis
20:00 30/01
Olympique de Beja
vs
US Ben Guerdane
20:00 30/01
US Tataouine
vs
ES Hamam-Sousse
20:00 30/01
Club Africain
vs
CO Sidi Bouzid
22:30 30/01
Malkia
vs
Um Alhassam
22:30 30/01
Al-Tadhmon
vs
Al Ahli Benghzi
22:30 30/01
Busaiteen
vs
Qalali
21:00 30/01
Standard Sumgayit
vs
Turan Tovuz
20:30 30/01
Churchill Brothers
vs
Sudeva Delhi
22:00 30/01
NBE SC
vs
Ghazl El Mahallah
18:00 30/01
AS Roma U20
vs
Udinese U20
20:00 30/01
Napoli Youth
vs
Empoli U20
06:15 31/01
CS Sergipe
vs
America SE
02:30 31/01
Audace Cerignola
vs
AC Monopoli
06:00 31/01
Nautico (PE)
vs
Porto PE
07:00 31/01
Cienciano
vs
Univ.Cesar Vallejo
05:00 31/01
Atletico Catarinense
vs
Hercilio Luz SC
02:45 31/01
Stourbridge
vs
Coalville
01:00 31/01
Hapoel Bnei Sakhnin FC
vs
Hapoel Jerusalem
05:30 31/01
Olimpia Asuncion
vs
Sportivo Luqueno
05:00 31/01
Molynes United
vs
Cavalier FC
07:30 31/01
Harbour View FC
vs
Arnett Gardens
22:59 30/01
PAOK Saloniki
vs
Levadiakos
00:30 31/01
Lamia
vs
Ionikos
02:00 31/01
Asteras Tripolis
vs
Panathinaikos
20:00 30/01
Sunderland U21
vs
Newcastle U21
22:00 30/01
Brighton U21
vs
Leicester City U21
02:00 31/01
Crystal Palace U21
vs
Manchester City U21
02:45 31/01
Glentoran FC
vs
Crusaders
01:30 31/01
KV Oostende U21
vs
Lommel SK U21
01:30 31/01
St.-Truidense U21
vs
Lierse U21
01:30 31/01
RS Waasland Beveren U21
vs
AS Eupen U21
02:00 31/01
RWD Molenbeek U21
vs
Deinze U21
02:00 31/01
Excelsior Virton U21
vs
FCV Dender EH U21
02:00 31/01
Westerlo U21
vs
Kortrijk U21

Tin thể thao